Bango Wurin Woodaramin Murya Katako Tare da Legafafun kafa

Short Bayani:

- 304 Bakin Karfe Da Aka Yi: Kasance tare da ginin bakin karfe 304, wanda ba zai taba tsatsa ko lalata ba, manufa a cikin mawuyacin yanayin waje.

- ableaura: Ana iya ɗauke da kanta, ana iya amfani da sigogi a matsayin ɗaukar iyawa lokacin da aka ninka.

- Ajiye sararin samaniya: designafaffun kafa huɗu sun ninka ƙasa ƙarƙashin murhun; sassan bututun hayaki sun sassaka cikin jikin murhun, ana iya nade ɗakunan gefen gefe tare azaman ɗaukar hoto don sauƙin ajiya da sufuri.

- Ya dace da girki: Yana alfahari da murfin farantin mai cirewa don buɗe wuta don lasa ƙasan tukunyar, ƙarin iko akan zafi yayin dafa abinci

- Wide aikace-aikace: Yana da tsawon tsawon 2.4 m tare da mura don tabbatar da dacewa ga kowane irin tanti ko sheds.


 • Kayan abu: 304 Bakin Karfe
 • Girma: 51.2x42.5x41.8 cm (ba tare da bututu)
 • Nauyi: 9.5 kilogiram
 • Nau'in mai: Itace
 • Moq: 100 kafa
 • Lokacin Lokaci: Kusan kwanaki 35 bayan karɓar ajiya.
 • Misali: S03-4
 • Bayanin Samfura

  Alamar samfur

  Descriptionararrawar Woodananan Itace

  Wallungiyar mu ta tanadar Miniaramar Woodarafan itace tare da Legafafun ingafafu yana da kyau don dumama da dafa abinci a ƙananan wurare kamar ɗakunan zane na zane 12x12, tepees, yurts, shacks, ƙananan gidaje da ƙari. Ana yin murhun baƙin ƙarfe da kayan ƙarfe na 304 wanda zai iya guje wa tsatsa da lalata. Designwarewa Mafi Girma Farantar kwanon rufi da ke zaune a saman tana ba ku ƙarfi mai sauƙi kuma mai sauƙi. Ingantacce don dafa mai dafa abinci mai ɗaki da ƙyauren ƙofa ya sa ƙaramin katako ya zama mai sauƙin sarrafa zafi don ayyukan dafa abinci. Wutar wuta a cikin ƙasa don kare tushe daga zafi fiye da kima.

  Babban murhun katako na waje wanda yake canja wurin zafi na alumini ba zai iya nakasawa bayan dumama don amfanin na dogon lokaci. Jikin murhu 1, bututun karfe 6pcs bakin karfe, 1pc bakin karfe walƙiya mai kama da walƙiya, 2 racks gefe, 1pc grate, 1pc ash scraper. Wannan ƙaramin murhun kuka ba shi da sassaƙaƙƙun sassa kuma ana iya shigar da sauri. Stoananan murhun katako yana da sauƙin ɗauka da hannu ko jigilar cikin motarka. An tsara murhun katako na alfarwa don duniyar waje ko kuna zango, dumama alfarwa, farauta, kamun kifi, girki, ruwan tukunyar ruwa, da sauransu.

  Detailsananan Baƙin Muryar Katako

  Girman Samfur: 51.2x42.5x41.8cm (ba tare da bututu)

  Girman Kartani: 48.2x25x35.5cm

  Weight: NW: 9.5KG GW: 11.5KG

  Diamita na bututun hayaki: 60 mm

  Yabo game da kayan masarufi: Don karin amfani da girki, muna bada shawarar mai kama da tartsatsin wuta, fulawar ruwa, tankin ruwa, kayan walƙiya da tabarma mara wuta. Waɗannan kayan haɗin suna taimaka maka fitarwa daga flue gas, suna nisantar da kai daga matsalar masifar haya, hana mars daga fesawa, haifar da haɗarin aminci kuma suna da kyau don narke dusar ƙanƙara da kankara don ruwan sha, kuma idan murhu yana ƙonawa yadda yakamata tankin zai tafasa ruwa cikin mintuna kaɗan godiya ga wurinta a bayan girkin girkin da kuma tushe na bututun hayakin da zafi yake.

  Picturearamin Hoton murhu

  Small Camping Wood Stove

 • Na Baya:
 • Na gaba:

 • Kayayyaki masu alaƙa