Wajen Woodone Kayan Wuta na waje Don Dafawa
Bayanin Wutar Kona Itace
Hotarfin Wutarmu Mai Hotaƙƙarfan Outabi'a don ingarfafa Abinci Zai ba ka damar dafa abinci mai yawa na kayan lambu da kayan lambu, mai karɓar manyan yankakke na nama, ƙushin kaza, karnuka masu zafi, cheeseburgers, da ƙari. Babban kuma wurin dafa abinci mai faɗi ya fi isa ga ɗakunan abinci na bayan gida, kuma ƙusoshin gasa suna da aminci da abinci. Murfin yana ba ka damar zaɓar shan abincinku, kuma iska tana taimaka muku don daidaita hayaƙi. Kawai ɗanɗa ɗan gungume ko gawayi a ƙarƙashin rack ɗin kuma fara gasawa!
Wannan zafin murhun katako na waje yana ba ku ɗaki da yawa don shirya abinci kuma ku sami kayan haɗin girkinku a kusa. Tanderun itacenmu na waje zai sa gasa a waje ta fi sauƙi! Ya dace da dafa abinci don ƙananan ƙungiyoyi masu matsakaici. Grateaƙƙarfan dutsen da yake da shi yana da faɗi sosai don ɗaukar nama da kayan lambu. Kuna buƙatar gasa wurin shakatawa wanda ke tsayayya da mawuyacin yanayi da yanayi mara kyau. Rufe murfin gasa don ƙara zaɓi na shan abincin abincinku.Wannan akwai abin ɗora hannu na bazara da aka haɗe da abin dafawa da kuma shiryayye, don zama lafiya yayin dafa abinci.
Bayanin murhun waje na ƙonawa
Girman Samfur: 25x14.6x44.5cm
Nauyin nauyi: 10KG
Abun haɗin katako na waje yana ba ka damar ƙona itacen wuta na yau da kullun. Samun mai na yau da kullun da ci gaba mai ƙonawa wanda yake da mahimmanci da dare.
Hotunan murhunan ƙona waje


